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TAARIFA KWA UMMA

ZOEZI LA UHAKIKI NA UHUISHAJI WA TAASISI ZA KIDINI ZILIZOSAJILIWA
WIZARA YA MAMBO YA NDANI YA NCHI KUANZA TAREHE 21 NOVEMBA 2022
HADI MACHI 2023

Ofisi ya Msajili wa Jumuiya, Wizara ya Mambo ya Ndani ya Nchi, itaendesha Zoezi la

Uhakiki na Uhuishaji wa Vyeti vya Usajili wa Taasisi zote za Dini zilizosajiliwa na Wizara

ya Mambo ya Ndani ya Nchi.

Zoezi hili litaendeshwa katika Kanda saba kuanzia tarehe 21 Novemba 2022 hadi mwezi
Machi 2023.

Zoezi hili litaanzia katika Kanda ya Mashariki inayohusisha Mikoa ya Dar es Salaam,
Pwani na Morogoro, kuanzia tarehe 21 Novemba 2022 hadi tarehe 3 Desemba 2022.

Ratiba ya Zoezi katika Kanda nyingine itatangazwa baadae, Aidha zoezi hili litaendelea

Viongozi wa taasisi za kidini wanasisitizwa kufika kwenye Kituo cha Kuhakiki na Kuhuisha

Vyeti vya Usajili, wakiwa na :

e Cheti cha Usajili pamoja na Nakala ya Cheti hicho,

e Katiba na Kanuni zinazotumiwa na Jumuiya kwa sasa,

e Taarifa ya Mapato na Matumizi kwa kipindi cha Miaka mitano iliyopita,
e Taarifa ya Utendaji kwa kipindi cha Miaka mitano iliyopita,

e Uthibitisho wa Malipo ya Ada kwa kipindi cha miaka mitano iliyopita, pamoja na

Ada ya shilingi 100,000/= kwa ajili ya kupatiwa Cheti kipya.



Taasisi za Kidini zitakazoshindwa kushiriki katika zoezi hili zitahesabika kuwa hazipo hai
na hivyo taratibu za kufuta usajili wake na kuondolewa kwenye Rejista ya Usajili
zitachukuliwa.

Taasisi za Kidini zilizopo Mikoa tajwa zitakazohitaji Huduma yoyote ya Ofisi ya Msajili wa
Jumuiya ikiwemo Ulipaji wa Ada ya Mwaka na kuwasilisha Maombi ya Usaijili kwa taasisi
zisizosaijiliwa, zitapatiwa huduma hizo kwenye Kituo cha uhakiki na uhuishaji wa vyeti vya
usaijili.

Kwa maelezo na ufafanuzi zaidi wasiliana na Ofisi ya Msajili wa Jumuiya kupitia namba
ya simu +255734712744, +255734712745 au barua pepe rs@moha.go.{z.

Imetolewa na:

MSAJILI WA JUMUIYA
WIZARA YA MAMBO YA NDANI YA NCHI



